Đặt hàng không: 99 6328 000 09
B23 Ổ cắm cáp, Số lượng cực : 9 (4+PE + 4), 8,0-17,0mm, kẹp vít, IP67, ENP: Chân nguồn / Ổ cắm dữ liệu
B23, series 523, Đầu nối nguồn
Các tính năng chung
thêmít hơn| Số đặt hàng | 99 6328 000 09 |
| Thiết kếđầu nối | Ổ cắm cáp |
| Phiên bản | Đầu nối đầu cắm cái thẳng |
| Đầu nối hệ thống khóa | Lưỡi lê |
| Chấm dứt | kẹp vít |
| Mức độ bảo vệ | IP67 |
| Mặt cắt kết nối | 1.5 - 4 mm² có đầu bịt kín / 0.34 mm² có đầu bịt kín Dữ liệu / AWG 16–12 có đầu bịt kín / AWG 22 có đầu bịt kín Dữ liệu |
| Ổ cắm cáp | 8,0-17,0mm |
| Phạm vi nhiệt độ từ/đến | -30 °C / 85 °C |
| Vận hành cơ học | > 100 chu kỳ kết nối |
| Trọng lượng (gr) | 0.00 |
| Số thuế hải quan | 85369010 |
Thông số điện
thêmít hơn| Điện áp định mức | Nguồn: 630V, Dữ liệu: 50 V |
| Điện áp xung định mức | Nguồn: 8000V, Dữ liệu: 1000 V |
| Dòng định mức (40 ° C) | 28 A Nguồn / 4 A Dữ liệu |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Danh mục quá áp | III |
| Nhóm vật liệu | I |
Chất liệu
thêmít hơn| Chất liệu của vỏ bọc | kẽm đúc mạ niken |
| Vật liệu của phần tiếp xúc | PA |
| Chất liệu tiếp xúc | CuZn (đồng thau lông mi) |
| Mạ tiếp xúc | Au (vàng) |
| Vật liệu khóa | Kẽm đúc mạ niken |
| REACH SVHC |
NK (Nicht klassifiziert) |
| PFAS hiện tại | SCIP-number not available |
Tuyên bố tuân thủ
thêmít hơn| Chỉ thị về điện áp thấp | EN 60529:1991 | EN 60204-1:2018 |
Tải về
Bảng dữliệu
Bảng dữliệu 99 6328 000 09
tải xuống
REACH
99 6328 000 09
tải xuống
RoHS
99 6328 000 09
tải xuống
China RoHS
99 6328 000 09
tải xuống
Tuyên bố tuân thủ CE
Chỉ thị về điện áp thấp
tải xuống
Tuyên bố tuân thủ UKCA
Thiết bị điện
tải xuống
Dữ liệu CAD
STP-Dữ liệu 99 6328 000 09
tải xuống
Dữ liệu CAD
Chọn định dạng mong muốn
TraceParts




