Đặt hàng không: 77 7096 7095 10004-0200
Snap-In Cáp kết nối phích cắm cáp - ổ cắm cáp, Số lượng cực : 4, không có chống nhiễu, ép phun vào dây cáp, IP40, PVC, màu đen, 4x0,25mm², 2m
Snap-In IP40, series 709, Kết nối phụ
Các tính năng chung
thêmít hơn| Số đặt hàng |
77 7096 7095 10004-0200
Số hiệu sản phẩm cũ: 79 9003 11 04
|
| Thiết kếđầu nối | Cáp kết nối phích cắm cáp - ổ cắm cáp |
| Chiều dài cáp | 2m (Tiêu chuẩn 1 m và 2 m. Có thể có độ dài khác theo yêu cầu.) |
| Đầu nối hệ thống khóa | snap-in |
| Chấm dứt | ép phun vào dây cáp |
| Mức độ bảo vệ | IP40 |
| Mặt cắt kết nối | 0.25mm² / AWG 24 |
| Phạm vi nhiệt độ từ/đến | -25 °C / 70°C |
| Vận hành cơ học | > 100 chu kỳ kết nối |
| Trọng lượng (gr) | 219.22 |
| Số thuế hải quan | 85444290 |
| Nước xuất xứ | CN |
Thông số điện
thêmít hơn| Điện áp định mức | 60V |
| Điện áp xung định mức | 800V |
| Dòng định mức (40 ° C) | 3,0A |
| Mức độ ô nhiễm | 1 |
| Danh mục quá áp | II |
| Nhóm vật liệu | III |
| Tuân thủ EMV | không có chống nhiễu |
Chất liệu
thêmít hơn| Vật liệu của phần tiếp xúc | PA |
| Chất liệu tiếp xúc | CuZn (đồng thau)/CuSn (đồng) |
| Mạ tiếp xúc | Au (vàng) |
| REACH SVHC |
CAS 7439-92-1 (Lead) |
| PFAS hiện tại | b9d2d5b0-9dbc-448f-bbce-5a662e91463a |
Dữ liệu cáp
thêmít hơn| Cấu trúc của cáp | |
| Đường kính cáp | 4,5 mm |
| Mặt cắt ngang | 4x0,25mm² |
| chất liệu vỏ bọc | PVC |
| Cách điện đơn dẫn | PVC |
| Cấu trúc dẫn đơn | 32x0,10mm |
| Màu cáp | màu đen |
| Đặc tính điện | |
| Điện trở dẫn | 79.9 Ω/Km (20°C) |
| Đặc tính cơ học | |
| Bán kính uốn cáp cố định | 5xØ |
| Bán kính uốn cáp có thể di chuyển được | 10xØ |
| Chu kỳ uốn | > 5 triệu |
| Đặc tính nhiệt | |
| Cáp dải nhiệt độ di chuyển từ/đến | -5 °C / 70°C |
| Cáp dải nhiệt độ cố định từ/đến | -25 °C / 70°C |
| Các tính năng khác | |
| Không có Halogen | không |
Phân loại
thêmít hơn| eCl@ss 11.1 | 27-06-03-11 |
| ETIM 9.0 | EC002638 |
Thông báo bảo mật
- Đầu nối không được lắp vào hoặc ngắt kết nối khi chịu tải. Không tuân thủ hướng dẫn và sử dụng không đúng cách có thế dẫn đến hư hỏng
- Các đầu nối đã được phát triển cho các lĩnh vực ứng dụng trong xây dựng nhà máy, điều khiển và thiết bị điện. Người dùng có trách nhiệm kiểm tra xem các đầu nối có thể được sử dụng trong các lĩnh vực ứng dụng khác hay không.
- Các đầu nối phích cắm được sử dụng trong mạch điện có điện áp tiếp xúc nguy hiểm chỉ được lắp đặt và sử dụng dưới sự giám sát của những người đã được đào tạo về kỹ thuật điện, có hiểu biết về các quy định và tiêu chuẩn hiện hành.
- Người dùng phải thực hiện các biện pháp phòng ngừa an toàn phù hợp để tránh trường hợp vô tình ngắt kết nối.
- Vui Lòng Lưu Ý Mức Độ Ô Nhiễm Và Loại Quá Áp. Để Biết Thêm Thông Tin, Hãy Xem Trung Tâm Tải Xuống "Thông Tin kỹ thuật".
Tải về




